ĐẶC ĐIỂM MỔI BẬT

Modun quang multimode Bosch PRA-SFPSX

  • Tiêu chuẩn công nghiệp hình thức nhỏ gọn có thể cắm rút
  • Thiết kế khóa cố định
  • Có thể cắm nóng
  • Đầu nối LC song công
  • Hỗ trợ tốc độ song công đầy đủ

Điện áp: 3.30 VDC
Nguồn tiêu thụ: 0.50 W maximum
Công suất truyền: -9,5 dBm minimum
Công suất truyền: -18 dBm maximum
Kiểu kết nối: Dual LC
Bước sóng: 850 nm
Kiểu giao diện quang: Multi-mode
Lõi: 50 µm; 62,5 µm
Chiều dài cáp (50 µm): 550 m maximum
Chiều dài cáp (62,5 µm): 220 maximum
Kích thước (H x W x D): 13.40 mm x 8.50 mm x 56.50 mm
Trọng lượng: 75 g

Đánh giá sản phẩm

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Modun quang multimode Bosch PRA-SFPSX”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Sản phẩm Sale

Shopping Cart

ĐIỀN THÔNG TIN CỦA BẠN

Modun quang multimode Bosch PRA-SFPSX

Modun quang multimode Bosch PRA-SFPSX